Mvua Yaharibu Nyumba Zaidi ya 200 Huko KAHAMA..:;

       
Zaidi ya nyumba MIA MBILI zimeharibiwa Wilayani KAHAMA Mkoani
SHINYANGA kufuatia mvua kubwa iliyonyesha wilayani humo ambayo na
kusababisha wakazi wake kukosa mahali pa kuishi.

Akizungumza mara baada ya kutembelea baadhi ya vijiji vilivyoathiriwa
na mvua hizo Mkuu wa Wilaya ya KAHAMA, FADHIL NKULU amesema tayari
uongozi wa wilaya hiyo umeanza kufanya tathmini ili kubaini hasara
iliyojitokeza.

Mvua hizo pia zimesababisha madhara pia katika Zahanati ya Kijiji cha
MWANKIMA katika Halmshauri ya MSALALA kwa kuezua paa pamoja na kubomoa
sehemu nyingine.    

COMMENT AND SHARE…………………….!!!!!!!

via Blogger http://ift.tt/2k7M8n8

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s