Kinara wa Kidato cha Nne Nchini Afichua Siri ya Kufanya Vizuri Katika Matokeo Yake,Adai ni Mungu na Wazazi Tu..!!!

         

MWANAFUNZI wa kwanza kitaifa katika matokeo ya mtihani wa kidato cha nne
mwaka 2016, Alfred H. Shauri, ameeleza siri ya mafaniko yake kuwa
ilitokana na kusoma kwa bidii na kumtanguliza Mungu katika kila
alichofanya.
Akizungumza na wanahabari katika Shule ya SekondariH ya Feza Boys
alikosoma eneo la Kunduchi jijini Dar es Salaam, amesema kitu cha
 kwanza katika kila alilofanya ni kumtanguliza Mungu katika masomo yake
na cha pili alikuwa sambamba na wazazi wake kuhakikisha anachukua
ushauri wao juu ya masomo yake ambapo kwa uapnde wa walimu wake alisema
aliwasikilza kwa makini na kuwauliza maswali pale alipokuwa akihitaji
msaada na kujisomea vitabu mbalimbali.
Naye Mkurugenzi Mtendaji wa Shule za Sekondari za Feza, Ibrahim Yunus,
 alisema kuwa mafaniko ya mwanafunzi huyo yametokana na juhudi zake
mwenyewe alizokuwa nazo wakati akiwa shuleni hapo kwani aliweza kuwa wa
kwanza pia katika shindano la insha  iliyozikutanisha shule za Afrika
Mashariki mwezi Mei mwaka jana.      
COMMENT AND SHARE……………..!!!!!!!!!!!

via Blogger http://ift.tt/2kQwcp5

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s