VIDEO: Wema Sepetu Aeleza Sababu Zilizomfanya Yeye Kufuta Picha Zote Instagram..:;

Tokeo la picha la wema sepetu

Kwenye Exlusive, Wema Sepetu aelezea kwanini alifuta picha zote Instagram na headlines za habari za mastaa zikasema ni sababu ya matusi kumuandama.
Wema Sepetu kwamba ukurasa
wake wa mtandao huo wa kijamii ulikua umechafuka sana yani hakukua na
kiwango kwenye page yangu, mtu angetoka nje ya nchi alafu atake kuona
Wema anafafanaje asingejua,

Pia unaweza kumtazama Wema akiongea kwenye hii video hapa chini..>>>

   

COMMENT AND SHARE………………….!!!!!!!!!

via Blogger http://ift.tt/2kSc21f

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s