Kamanda Sirro: Wema Sepetu, Nyandu Tozzy na TID Bado Wanashikiliwa na Jeshi la Polisi Kwa Mahojiano Zaidi..:;

                       

Wakati macho na masikio ya Watanzania wakisubiri kusikia hatma ya
wasanii wanaodaiwa kujihusisha na dawa za kulevya, wasanii wanne
waliofika Kituo Kikuu cha Polisi bado wanashikiliwa na jeshi hilo kwa
mahojiano zaidi.
Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Simon Sirro amesema
kuwa bado wasanii hao Wema Sepetu, Dogo Hamidu, Khalid Mohamed (TID), na
mtangazaji maarufu wa Clouds TV Babuu wa Kitaa bado wanashikiliwa na
jeshi hilo.
“Bado tunawashikilia kwa mahojiano zaidi,” amesema Sirro kwa kifupi.
Wasanii wengine waliotajwa na Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul
Makonda ambao wanatakiwa kufika kituoni Jumatatu ni Vanessa Mdee, Tunda
na watu wengine Halidali Kavila, Amani, Kashozi na Omry Sanga.            
COMMENT AND SHARE………..!!!!!!!!!!

via Blogger http://ift.tt/2jLTEH9

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s