Sasa Gigy Money Ampiga Chini Mo J, Aamua Kuhamishia Penzi Lake kwa Joti..:;

             U heard ya CloudsFM Leo, chini ya mtangazaji Soudy Brown imeleta hii
 habari inayowahusu Watangazaji wa ChoiceFM, Gigy Money na Mo J ambapo
inadaiwa wameachana baada ya Mo J kushtukia.

Inasemekana Mo J ameshtukia mawasiliano ambayo mwenzake alikuwa
akiyafanya na mtu mwingine ambayo ikapelekea ugomvi hata mmoja kubeba
nguo zake, sasa leo Soudy Brown ameongea na wote wawili.

“Mbali na mimi kuwa naye kwenye mahusiano yeye ana mambo yake anayafanya
na alikuwa anayafanya labda amejisikia kumpost Joti au ni mshikaji
wake” Amesema Mo J

“Nimeamua tu kumpunguza instagram……..kwani Joti hafai kupendwa na Gigy
Money na ninakuambia pale sichomoki na nimefika dada yako, Mo J
tushamwagana kipindi kitaenda tu” Amesema Gigy Money.       

Sikiliza habari kamili hapo chin..>>>

http://ift.tt/2jURzUN          

COMMENT AND SHARE…………………….!!!!!!!

via Blogger http://ift.tt/2keGjDH

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s