Mkude Aamua Kutoa Kauli Tata Simba..!!!

            

WAKATI kikosi cha Simba, kesho Jumamosi kikitarajiwa kushuka uwanjani
kucheza dhidi ya Prisons ya Mbeya katika Ligi Kuu Bara kwenye Uwanja wa
Taifa, Dar es Salaam, nahodha wa Simba, Jonas Mkude ametoa kauli kuhusu
nidhamu yake.
Mkude amesema kuwa yeye siyo mtovu wa nidhamu kama anavyodaiwa kauli
ambayo inaweza kupokelewa kwa hisia tofauti na wenzake na mashabiki wa
soka ambao mara kadhaa wamekuwa wakimlaumu kuwa ni mtovu wa nidhamu.
Kauli hiyo imekuja baada ya taarifa kuwa kuna baadhi ya wachezaji
wenzake wa Simba wamemuomba kocha mkuu wa timu hiyo, Mcameroon, Joseph
Omog kumpokonya Mkude unahodha kutokana na nidhamu yake kuwa mbaya.
Mkude hakusafiri na timu yake kwenda Songea kucheza dhidi ya Majimaji na
inaelezwa kuwa wenzake hawakufurahishwa na kitendo hicho.
“Mimi siyo mtovu wa nidhamu kama inavyodaiwa na sijui ni kwa nini nimekuwa nikiandamwa na tuhuma hizo kila wakati.
“Ninapokuwa sionekani katika timu siyo kwamba ninafanya kusudi ila
ninakuwa na matatizo na huwa natoa taarifa kwa viongozi wangu ambao
nawajibika kwao kila siku ambao ni kocha pamoja na meneja, lakini haya
ambayo yamekuwa yakisemwa kuwa sina nidhamu ninafanya mambo kwa
kujiamulia siyo kweli.
“Kama kuna jambo lolote baya ambalo nililifanya na halikuwapendeza na
hiyo ndiyo ikawa sababu ya kusemwa vibaya kila simu basi naomba
wanisamehe,” alisema Mkude.      
COMMENT AND SHARE……………………………..!!!!!!!!!!!

via Blogger http://ift.tt/2kc5LO9

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s