MPYA: Haya Hapa Majina Ya Wanafunzi Waliopata Mkopo Baada ya Kukata Rufaa Bodi ya Mikopo(HESLB)2016/2017

Tokeo la picha la heslb            

Bodi ya Mikopo imetangaza majina ya wanafunzi
waliofanikiwa kupata mkopo baada ya kukata rufaa,kiukweli ni wanafunzi wengi
waliopata mkopo awamu hii ukilinganisha na miaka iliyopita.
Maswayetu blog tumekuwekea hapa taaarifa hiyo,
Ukitaka kuangaliziwa jina lako ,au la mwanao
au ndugu yako kama limepata mkopo baada ya kukata rufaa, fanya yafuatayo;
1.TUMA JINA LAKO KAMILI,MFANO (JUMA PAUL-HESLB
2017)
2.HUDUMA HII UTALIPIA TSHS 1000 TU AMBAYO
UTAITUMA KWENDA NAMBA 0652740927
3.KAMA UNATUMIA AIRTEL,TIGOPESA AU MPESA  TUMA KWENDA NAMBA 0652740927
4.UTAJIBIWA BAADA YA DK MOJA
5.TAFADHALI TUMA KWANZA PESA NDIO UJIBIWE.     







COMMENT AND SHARE………………………!!!!!!!!!!!

via Blogger http://ift.tt/2kWQrlv

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s