Mwanza: Ashikiliwa na Polisi kwa Kosa la Kumuingilia Kimwili Mbuzi Jike..!!!

           

Wakazi wa Mwanza wameshuhudia kituko baada ya mkazi wa jiji hilo,
Jumanne Nasibu kumuingilia kimwili mbuzi jike. Tukio hilo lilitokea
baada ya mmiliki wa mbuzi hao kuwafunga malishoni wakiwa sita na baadae
kuwakuta wakiwa watano na kuanza kumsaka mmoja kwa hofu ya kuibiwa ndio
alipokumbana na mkasa huo.
Kamanda wa polisi mkoa wa Mwanza, amewataka wananchi kuripoti ili sheria zichukuliwe dhidi yao.      
COMMENT AND SHARE…………………….!!!!!!!!!!

via Blogger http://ift.tt/2lEUHpI

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s