Bondia Manny Pacquiao Ataka Mashabiki Wamchagulie Bondia..:;

                       Bingwa wa dunia wa mkanda wa WBO uzito wa welterweight, Manny Pacquiao
amewaomba mashabiki wake wa kwenye mtandao wa kijamii wa Twitter
kumchagulia bondia wa kupambana naye katika mchezo ujao.                                                           

Mabondia hao ni Amir Khan na Kell Brook, wa Uingereza, Jeff Horn wa Australia na Terence Crawford, wa Marekani.
Pacquiao amesema pambano hilo la kutetea
mkanda ambao alishinda katika mwezi wa Novemba mwaka uliopita,
litafanyika katika nchi za falme za kiarabu.
Mfilipino huyo mwenye umri wa miaka 38,
na bingwa mara 6 wa dunia, alitangaza kustaafu katika mwezi wa Aprili,
mwaka uliopita, lakini alirejea tena ulingoni na kumshinda Jessie
Vargas mwezi wa Novemba, mwaka jana.       
COMMENT AND SHARE…………………………!!!!!!!!!!!

via Blogger http://ift.tt/2kLUTVI

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s