Breaking News: Wachimbaji Sita(6) Wafukiwa na Kifusi Mara…!!!

                                                   

HABARI zilizotufikia hivi punde zimeelza kuwa wachimbaji sita wa madini
wanadaiwa kufukiwa na kifusi walipokuwa wakichimba madini kwenye mgodi
wa Buhemba ulioko mkoani Mara.
Imeelezwa pia kuwa watu 11 wamejeruhiwa kwenye ajali hiyo ambapo wamekimbizwa katika Hospitali ya Butiama kwa ajili ya matibabu.
Global Publishers imefanya jitihada za kumtafuta Kamanda wa Polisi wa
Mkoa wa Mara, Ramadhani Ng’anzi ambaye amekiri kutokea kwa ajali hiyo.
“Ni kweli ajali hiyo imetokea leo, na hivi sasa nipo eneo la tukio.
Kuhusu takwimu sahihi za watu waliofukiwa kwa sasa sina, mpaka uchunguzi
wa jeshi la polisi utakapofanyika ndipo nitatoa ripoti kamili.” Alisema
Kamanda Ng’anzi.
Tukio hilo ni la pili ndani ya kipindi kifupi ambapo siku za hivi
karibuni, wachimbaji 15 walifukiwa na kifusi na kuokolewa baada ya siku
kadhaa katika Mgodi wa RZ, Nyarugusu uliopo Nyarugusu mkoani Geita.      
COMMENT AND SHARE…………………………..!!!!!!!!!!!

via Blogger http://ift.tt/2kDczAj

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s