Meneja wa Chelsea Antonio Conte Anasema Hapendi Mzaha wa Meneja wa Manchester United Jose Mourinho..:;

Mourinho na Conte                         

Meneja wa Chelsea Antonio Conte
anasema hapendi mzaha wa meneja wa Manchester United Jose Mourinho,
baada ya Mourinho kusema kuwa Chelsea hucheza mchezo wa kujilinda tu.

Chelsea iko kileleni na pointi 10 baada ya mechi ya Jumapili ambapo walitoka sare ya bao moja na Burnley.
Mourinho
ambaye anafahamika kwa kuwafanyia mzaha mahasimu wake, alisema kuwa
klabu hiyo yake ya zamani haiwezi kuimarisha mchezo wao kwa sababu wao
hushinda kwa kujibu mashambulizi.
Mourinho alikuwa akiongea baada
ya Manchester United kuwashinda Watford mabao 2-0 siku ya Jumamosi na
kuweka rekodi yao ta kutoshindwa hadi mechi 16. Man U wako nafasi ya
sita katika jedwali la ligi pointi 12 nyuma ya Chelsea.                                                                    Chelsea beat waliwashinda Manchester United 4-0 mweiz Oktoba     

COMMENT AND SHARE…………………………..!!!!!!!!!!!!

via Blogger http://ift.tt/2l1bzXT

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s